Túi PTS (800 x 850mm, 10pcs) MITSUBISHI GAS CHEMICAL PB800850PC
Thông tin liên hệ
Vật Tư Sunflower đảm bảo 100% chất lượng của sản phẩm đúng như yêu cầu từ khách hàng và cung cấp đầy đủ MSDS, TDS, SDS cho từng sản phẩm. Nếu có nhu cầu mua sản phẩm Túi PTS (800 x 850mm, 10pcs) MITSUBISHI GAS CHEMICAL PB800850PC hãy liên hệ đến Vật Tư Sunflower, chúng tôi sẽ hỗ trợ tư vấn nhiệt tình giúp bạn chọn được loại sản phẩm phù hợp.
Trên đây là những thông tin chi tiết về sản phẩm Túi PTS (800 x 850mm, 10pcs) MITSUBISHI GAS CHEMICAL PB800850PC , để được tư vấn và báo giá về sản phẩm, xin vui lòng liên hệ lại ngay với Vật Tư Sunflower theo các thông tin sau:
Điện thoại: 0966068726 - 0937664495 (zalo)
Email: [email protected]
Website: https://vattusunflower.com
Địa chỉ: 4E Thất Khê, Minh Khai, Hồng Bàng, Hải Phòng
Sản phẩm tương tự
Túi phòng thí nghiệm
Túi phòng thí nghiệm
Thùng Các tông để đựng túi Union Container II Loại Mini 3L Nikko Hansen 4-5429-11
Dây buộc túi Vinyl màu xanh nước biển 4mm x 10m AS ONE 6-639-02 QC-010-3
Dây buộc túi Vinyl màu đỏ 4mm x 10m AS ONE 6-639-01 QC-010-4